Change

Nơi nào dạy toán tư duy tốt nhất

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm học tập - làm việc' bắt đầu bởi congson, 11 Tháng mười hai 2017.

1. congson New Member

Làm thành viên từ:
    19 Tháng năm 2017
    Số bài viết:
    1
    Hiện tại, gia đình em bận rộn quá nên k cùng con học được, khổ nỗi trẻ con khi học phải có bố hoặc mẹ ở bên cùng học thì mới chịu học, mà bây giờ vợ chồng em ai cũng đi làm về trễ, thời gian lại k phù hợp với việc học của con nên k làm bạn với con được, đành ngồi đây để tìm thông tin trung tâm dạy toán tư duy tốt nhất cho con đi học, thả con lơ là lâu quá là con mất gốc luôn á các mẹ ạ. Mọi người có thông tin gì thì chia sẻ gấp cho vợ chồng em với nhé. Cảm ơn mọi người nhiều.
    toán tiếng anh, toán tư duy
  2. khanhtien New Member

Làm thành viên từ:
    11 Tháng mười hai 2017
    Số bài viết:
    1
    Vậy chị cho con đi học ở Sylvan đi, em cũng đang cho bé nhà đi học ở đó nè. Toán tư duy ở Sylvan giúp các bé yêu thích với cả tăng khả năng ngôn ngữ nữa chị. Em cho con đi học ở đó mới 2 tháng mà thấy hài lòng hơn các trước nên chắc cho học luôn. Em đến đón con thấy lớp học vui nhộn lắm, đi học về cũng chăm hơn lúc trước nhiều em vui lắm. Chị xem thông tin trên sylvanlearningeduvntoantuduy, nếu chị muốn đc tư vấn trực tiếp và rõ hơn về cách dạy của Sylvan thì gọi 19006953 để trò chuyện cùng các cô nha.