Change

Lợi ích khi học thạc sỹ tại Úc các chuyên ngành kinh doanh

Thảo luận trong 'Hỏi gì đáp nấy' bắt đầu bởi duhocats, 17 Tháng bảy 2017 lúc 14:04.

1. duhocats New Member

Làm thành viên từ:
    3 Tháng bảy 2017
    Số bài viết:
    11
    Du học Úc (ats.org.vn/trung-tam-tu-van-du-hoc-uc) dường như đã không còn là một vấn đề quá xa lạ đối với tất cả các bạn trẻ hiện này, Úc chính là nơi để học tập và thực hiện ước mơ hoài bảo của mình vì tại đây luôn có những ưu điểm nổi bật về chất lượng đào tạo, môi trường sống cũng như cơ hội học tập và làm việc vô cùng phong phú. Và úc cũng là nơi học tập lý tưởng cho những bạn sinh viên tiếp tục ước mơ nâng cao trình độ học vấn của mình với tấm bằng thạc sỹ. Vậy khi học thạc sỹ tại úc có những lợi ích gì chúng ta hãy cùng ATS tìm hiểu vấn đề này nhé.

Lợi ích đầu tiên mà chúng ta thấy rõ đó là bằng cấp được công nhận và đánh giá cao về chất lượng giáo dục. Bằng tốt nghiệp thạc sỹ có giá trị quốc tế và được các nhà tuyển dụng nhân sự đánh giá cao nhờ ào hệ thống giáo dục chất lượng, đào tạo xuất sắc và tập trung vào nhiều lĩnh vực thực hành.

Bên cạnh đó, tại úc bạn không bị giới hạn trong việc lựa chọn ngành nghề mà bạn sẽ theo học, đó cũng chính là lý do tại sao các chuyên viên ATS luôn hướng các bạn đến và lựa chọn nước úc là nơi để nâng cao ước mơ của mình.

Mặc khác, học phí và chi phí sinh hoạt rẻ, so với nhiều nước trên thế giới thì việc bạn lựa chọn học thạc sỹ tại úc là điều vô cùng thích hợp nhất nếu như bạn có tài chính eo hẹp. Ngoài ra, khi học tại úc thời gian học của bạn sẽ được ngắn lại, điều kiện nhập học đơn giản, và xin visa du học úc một cách dễ dàng. Trên đó là những lợi ích tuyệt vời mà khi bạn lựa chọn du học úc với tấm bằng thạc sỹ và điều kiện du học sẽ dễ dàng hơn cũng ATS, giúp các bạn có được định hướng tốt hơn trong tương lai.

ATS – Avenue to Success
    Văn phòng ATS TPHCM
    Địa chỉ : Tầng M, Tòa nhà ITAXA, 126 Nguyễn Thị Minh Khai., Quận.3,
    TPHCM Tel: (+84 8) 39 333 266